

HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO



MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO ANAKARIBISHA WAWEKEZAJI AMBAO WATASHIRIKIANA NA HALMASHAURI KUENDELEZA VIWANJA AMBAVYO VINAMILIKIWA NA HALAMSHAURI YA WILAYA VILIVYOPO ENEO LA HAZINA MANISPAA YA DODOMA.

VIWANJA HIVYO NI KAMA IFUATAVYO:

- 1. VIWANJA NA. 289-291 KITALU 27 UKUBWA 4125M²**
- 2. VIWANJA NA. 296 & 297 KITALU 27 UKUBWA 1325M²**
- 3. KIWANJA NA. 278 KITALU 27 UKUBWA 1142 M²**
- 4. KIWANJA NA. 285 KITALU 27 UKUBWA 774 M²**
- 5. KIWANJA NA. 298 KITALU 27 UKUBWA 643 M²**
- 6. KIWANJA NA. 300 KITALU 27 UKUBWA 1081 M²**

IMETOLEWA NA MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO WA S. L. P 1126 DODOMA

A. H. Masasi
MKURUGENZI MTENDAJI