

RATIBA YA UWEKAJI WAZI DAFTARI AWAMU YA PILI

MAFUNZO

ROUTE	MIKOA	TUKIO	TAREHE
1	MIKOA YA ARUSHA, KILIMANJARO, MANYARA, TANGA, MARA, SIMIYU, MWANZA, SHINYANGA, GEITA, KAGERA, KIGOMA NA TABORA TANZANIA ZANZIBAR NA	Mafunzo ICTO mmoja wa Halmashauri , Afisa Uchaguzi ,Muandishi Masaidizi na BVR Kits Operators	16 Juni, 2020
	MIKOA YA KATAVI, RUKWA, SINGIDA, DODOMA, IRINGA, MBEYA, SONGWE, NJOMBE, RUVUMA, LINDI, MTWARA, MOROGORO, PWANI NA DAR ES SALAAM	Kusajili BVR Kits Operators na Ubadikaji wa Daftari la Awali Vituoni Vituoni	16 Juni, 2020

MAELEKEZO MUHIMU:

- ❖ Katika kila halmashauri kutakuwa na timu ya watu wawili (2) ambayo itaundwa na Afisa Uchaguzi na Afisa TEHAMA mmoja wa Halmashauri
- ❖ Timu hii itagawanyika katika makundi mawili, kundi la kwamba litahusisha Afisa TEHAMA ambaye atapaswa kujifunza kupitia clip ya video ya Mfumo wa Uandikishaji na kundi la pili litahusisha Afisa Uchaguzi ambaye atajifunza kuhusu Fomu za Uwekaji wazi wa Daftari.
- ❖ Baada ya kuzielewa video clips hizo, timu hiyo itatoa mafunzo kwa bvr kit operator na Muandishi Msaidizi wa vituoni kwa siku moja.
- ❖ Wakati wa utoaji wa mafunzo hayo, Maafisa kutoka Makao Makuu ya Tume watashiriki. Pia Maafisa hayo wataendelea katika ufuatiliaji wa zoezi la Uwekaji wazi Daftari la Awali vituoni.

NB: Zoezi hili litatekelezwa kwa tahadhari zilizoshauriwa na wataalam wa afya kutoka Serikalini kutokana na uwepo wa ugonjwa wa COVID-19 unaosababishwa na virusi vya Corona. Aidha, katika kuzingatia ushauri huo kila halmashauri husika inatarajiwa kuwa na kituo kimoja cha kufanyia marekebisho taarifa za Wapiga Kura ambapo kutakuwa na bvr kit.

B: UWEKAJI WAZI WA DAFTARI LA AWALI

ZOEZI LA UANDIKISHAJI					
ROUTE		TUKIO	SIKU	KUANZA	KUMALIZA
1	MIKOA YA ARUSHA, KILIMANJARO, MANYARA, TANGA, MARA, SIMIYU, MWANZA, SHINYANGA, GEITA, KAGERA, KIGOMA NA TABORA TANZANIA ZANZIBAR NA MIKOA YA KATAVI, RUKWA, SINGIDA, DODOMA, IRINGA, MBEYA, SONGWE, NJOMBE, RUVUMA, LINDI, MTWARA, MOROGORO, PWANI NA DAR ES SALAAM	Uwekaji wazi wa Daftari	4	17 Juni, 2020	20 Juni, 2020