



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO



11/07/2024

## TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Halmashauri ya Wilaya Chamwino inapenda kuwataarifu waombaji wa nafasi za kazi ya Mtendaji wa Kijiji III waliofanya usaili tarehe 08-09 Julai, 2024 kuwa taratibu za Ajira yao Kisheria zimekamilika.

Orodha ya Majina ya walioitwa kazini ni kama inavyoonekana katika Tangazo hili.

Aidha mnatakiwa kuripoti Ofisi za Halmashauri ya Wilaya Chamwino (Makao Makuu) tarehe 15 Julai, 2024 Saa moja na nusu asubuhi bila kukosa Ukiwa na vyeti halisi vilivyotumika kwenye usaili.

Ambao majina yao hayajaonekana katika Tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi kutokana idadi ya nafasi hitajika kwa sasa, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

NA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1	FRIDA SAIMONI MALENDI
2	SELEMANI PAILONI NGAO
3	YUSUPH KACHELE ABINALA

  
Godfrey G. Mnyamale  
Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W)  
CHAMWINO

MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA CHAMWINO  
S. L. P. 1126  
DODOMA