



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO



Unapojibu tafadhali taja:

22/11/2022

## TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Halmashauri ya Wilaya Chamwino inapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi ya kazi ya Dereva daraja II waliofanya usaili tarehe 21 Novemba, 2022 kuwa taratibu za Ajira yao Kisheria zimekamilika.

Orodha ya Majina ya walioitwa kazini ni kama inavyoonekana katika Tangazo hili.

Aidha mnatakiwa kuripoti Ofisi za Halmashauri ya Wilaya Chamwino (Makao Makuu) tarehe 23 Novemba, 2022 Saa moja na nusu asubuhi bila kukosa Ukiwa na vyeti halisi vilivyotumika kwenye usaili.

Ambao majina yao hayajaonekana katika Tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi kutokana na uchache wa uwepo wa nafasi hizo, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

KADA	NA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI	ANUANI
DEREVA DARAJA LA II	1	MICHAEL M. JOHN	S.L.P 1266 CHAMWINO
	2	JOEL H. MAKENGE	S.L.P 2993 BAHU
	3	LUSEKELO M. MWANDIGA	S.L.P 66 DODOMA

  
A. Mbimbi

Kny. Mkurugenzi Mtendaji  
Chamwino

**MKURUGENZI MTENDAJI**  
**HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO**  
**S. L. P. 1126**  
**DODOMA**