Mtaalamu wa Afya TAMISEMI Afanya Ziara ya Ukaguzi wa Vifaa Tiba, Mpwayungu
Mtaalamu wa Afya toka Ofisi ya Rais TAMISEMI Bibi Mary Shadrack akiwa ameambatana na Mfamasia toka Mkoani Dodoma, Ndugu Edward Magelewanya pamoja na Wataalamu wa Afya Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chamwino amefanya ukaguzi wa vifaa tiba katika kituo cha Afya Mpwayungu kilichopo Tarafa ya Mpwayungu Wilaya ya Chamwino. Ziara hiyo ya ukaguzi ilifanyika jana tarehe 09 Julai 2020.
Mtaalamu huyo wa Afya kutoka TAMISEMI aliridhishwa na hatua iliyofikiwa katika utoaji wa huduma katika kituo hicho ambapo mpaka sasa kimeweza kuanza kutoa huduma ya upasuaji  kwa akina mama wanaopata changamoto wakati wa kujifungua.
