HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO ANAKARIBISHA
WAWEKEZAJI AMBAO WATASHIRIKIANA NA HALMASHAURI KUENDELEZA VIWAN]JA
AMBAVYO VINAMILIKIWA NA HALAMSHAURI YA WILAYA VILIVYOPO ENEO LA HAZINA
MANISPAA YA DODOMA.

VIWANJA HIVYO NI KAMA IFUATAVYO:

VIWANJA NA. 289-291 KITALU 27 UKUBWA 4125M?
VIWANJA NA. 296 & 297 KITALU 27 UKUBWA 1325M?2
KIWANTJA NA. 278 KITALU 27 UKUBWA 1142 M?
KIWANJA NA. 285 KITALU 27 UKUBWA 774 M2
KIWANTJA NA. 298 KITALU 27 UKUBWA 643 M?
KIWANJA NA. 300 KITALU 27 UKUBWA 1081 M2

AL A

IMETOLEWA NA MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO WA S. L. P 1126 DODOMA

A. H. Masasi
MKURUGENZI MTENDA]JI



