
        

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

OFISI YA RAIS 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

 

HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO 

 

                          TANGAZO       

                                             29.07.2025 

MWALIKO WA MAFUNDI UJENZI KWENYE KIKAO KUHUSU 

UTEKELEZAJI WA MIRADI 

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA CHAMWINO ANAPENDA 

KUWAALIKA MAFUNDI WOTE WENYE UJUZI WA KUJENGA MAJENGO MBALIMBALI 

YA SERIKALI KATIKA KIKAO KITAKACHOFANYIKA SIKU YA JUMANNE TAREHE 

05.08.2025 SAA NNE ASUBUHI, KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI YA WILAYA 

CHAMWINO. 

DHUMUNI LA KIKAO HICHO NI PAMOJA NA KUTAMBULISHA MIRADI MBALIMBALI 

ILIYOPOKELEWA KATIKA HALMASHAURI KWA MWAKA WA FEDHA 2025/2026, 

MIKAKATI MBALIMBALI  INAYOHUSU UTEKELEZAJI WA MIRADI YA SERIKALI 

IKIWEMO USIMAMIZI NA UTEKELEZAJI WA MIKATABA YA UJENZI. 

AIDHA, KUTAKUWA NA USAJILI WA MAFUNDI KWENYE MFUMO WA UNUNUZI 

SERIKALINI (NEST) KWA MAFUNDI WASIOSAJILIWA, KUELEKEZWA NAMNA YA 

UJAZAJI WA ZABUNI ZA UFUNDI KWENYE MFUMO, VIGEZO NA MASHARTI KATIKA 

MIKATABA YA MAFUNDI, PAMOJA NA MASUALA MBALIMBALI YANAYOHUSIANA 

NA UJENZI WA MIUNDOMBINU YA SERIKALI. 

MAHITAJI MUHIMU YA USAJILI KATIKA MFUMO NI PAMOJA NA BARUA YA 

UTAMBULISHO KUTOKA OFISI YA SERIKALI YA KIJIJI/MTAA AU VYETI VYA 

UFUNDI KUTOKA KATIKA VYUO VINAVYO TAMBULIKA NA SERIKALI , ANUANI YA 

BARUA PEPE (Email address), PAMOJA NA NAMBARI YA TIN. KWA 

MAWASILIANO ZAIDI PIGA NAMBARI YA SIMU NA. 0713564311.  

NYOTE MNAKARIBISHWA. 

LIMETOLEWA NA, 

MKURUGENZI MTENDAJI (W) CHAMWINO 

   

  


