



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO



06/10/2021

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MKATABA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmshauri ya Wilaya ya Chamwino anawatangazia nafasi za kazi za Mkataba za Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi zifuatazo:-

WAKUSANYA MAPATO KWENYE VIZUZI NA MIALO – NAFASI 14 SIFA:

- Awe ni Mtanzania na mkazi wa Mkoa wa Dodoma
- Awe na umri kuanzia miaka 18 na usiozidi miaka 35
- Mwombaji awe amemaliza kidato cha IV au zaidi na kupata cheti cha matokeo
- Awe amepitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa (JKT).
- Awe na wadhamini wawili, wakazi wa Dodoma wenye mali zisizohamishika.
- Mwombaji aambatishe nakala za vyeti vya Elimu pamoja na barua za wadhamini zenye namba zao za simu na uthibitisho wa mali zisizohamishika

MAJUKUMU

- Kukusanya Ushuru/mapato wa Mazao, Mimitu, Madini na Samaki kwa kutumia mashine ya POS.
- Kuwasilisha Benki Fedha iliyokusanywa kila siku
- Kuandaa taarifa ya makusanyano na kuiwasilisha Ofisi ya Mkurugenzi.

MASHARTI YA JUMLA

1. Mwombaji awe Raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi sehemu yoyote atakayopangiwa kwenye Halmashauri ya Wilaya ya Chamwino.
2. Mwombaji awe na umri usiozidi miaka 35 na awe hajawahi kupatikana na kosa la jinai au kufungwa jela.
3. Maombi yote waombaji yaambatane na nakala za vyeti vya kidato cha nne (IV) pamoja na picha mbili za rangi za hivi karibuni (passport size) na iandikwe majina nyuma.
4. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahasika watachukuliwa hatua za kisheria .
5. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 20/10/2021 saa 9:30 alasiri
6. Maombi yote yatumwe kwa anuani ifuatayo

**Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Chamwino,
S.L.P 1126,
Chamwino - Dodoma**



**Dkt. Semistatus H. Mashimba,
Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Chamwino**

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO
S. L. P. 1126
DODOMA**