LINARUDIWA,TANGAZO LA KAZI

Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania

Wizara ya Maji

& Wakala wa Maji na Usafi wa Mazingira Vijijini RUWASA

Rural Water Supply and Sanitation Agency

hamwino

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI KATIKA MIRADI YA MAJI VIJIJI VYA

WILIKO,IRINGA MVUMI,MAKANG’WA,MVUMI

MISSION,NG’HAMBAKU,IKOMBOLINGA,MGUNGA,CHANHUMBA,ZAJILWA,SOLOWU,

KWAHEMU,IKOMBO,MLOWA BWAWANI,SEGALA NA CHIFUKULO

WAKALA WA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA VIJIJINI (RUWASA) WILAYA YA
CHAMWINO KWA NIABA YA JUMUIYA ZA WATUMIA MAJI NGAZI YA JAMII VIJIJI

HUSIKA INAWATANGAZIA NAFASI ZA KAZI ZIFUATAZO:-

1. MSIMAMIZI WA JUMUIYA/FUNDI WA MRADI - NAFASI (15)
SIFA ZA MUOMBAUJI:

ii.
1i1.
iv.

V.
vi.

Vii.

Awe na Cheti cha Fundi Sanifu Maji grade one, two, three au Diploma na
kuendelea.

Awe na uzoefu usiopungua miaka mitatu kwenye kazi za miradi ya maji.

Awe na uwezo wa kufanya kazi pamoja na kuwasimamia mafundi wasaidizi
Awe na Umri kuanzia miaka 18-45

Awe raia wa Tanzania

Awe tayari kufanya kazi pasipo kusimamiwa

Awe Mwaminifu na Mwadilifu na asiwe amewahi kufungwa jela

MAJUKUMU YA MSIMAMIZI WA JUMUIYA ZA MAJIL:

ii.

iii.

1v.

vi.

vii.

Viil.

Atakuwa ndiye Msimamizi Mkuu wa Jumuiya ya Watumia Maji katika ngazi
ya Jamii na Katibu wa Jumuiya ya watumia Maji.

Kusimamia, kutekeleza na kufuatilia shughuli zote za uendeshaji wa mradi
wa Maji katika eneo husika.

Kusimamia ukusanyaji wa Ankara za maji na kutunza nyaraka zote za
shughuli za uendeshaji wa mradi

Kusimamia utoaji wa Maji yenye ubora yanafika kwa wateja/wananchi.
Kuandaa taarifa za uendeshaji za mradi mfano: Mapato na Matumizi na
kuwasilisha kwa Jumuiya ya Watumia Maji na Meneja RUWASA Wilaya.
Kuandaa taarifa za utekelezaji wa shughuli za mradi za Mwezi, Robo na
Mwaka na kuziwasilisha kwa Jumuiya ya watumia Maji na Meneja RUWASA
Wilaya.

Kusimamia matengenezo na upanuzi wa mradi na kutoa ushauri wa kiufundi
kwa Meneja RUWASA Wilaya

Kuandaa na kusimamia utekelezaji wa bajeti ya Mradi.

Kuhamasisha uchangiaji wa huduma ya Maji, kutatua na kusuluhisha
Migogoro baina ya Mteja/Mwananchi na Jumuiya.

Awe tayari kufanya kazi nyingine atakazo pangiwa na Meneja wa RUWASA
Wilaya.



. MHASIBU WA JUMUIYA - NAFASI (15)
SIFA ZA MUOMBAJL:

i Awe amehitimu masomo ya fani ya uhasibu daraja la Il na kuendelea.
i, Awe na uzoefu usiopungua miaka mitatu kwenye kazi za Uhasibu.

iii. Awe na Umri kuanzia miaka 18-45

iv. Awe na ujuzi wa kutumia Komputa
v. Awe raia wa Tanzania .

vi. Awe tayari kufanya kazi pasipo kusimamiwa

vii. Awe Mwaminifu na Mwadilifu na asiwe amewahi kufungwa jela

JUKUMU YAMHAZIBU WA JUMUIYA ZA MAJL:
i. Atakuwa ndiye Msimamizi wa maswala yote ya Kifedha katika Jumuiya ya
Watumia Maji
ii. Kusimamia ukusanyaji wa malipo ya Ankara za maji .
iii. Kuandaa bajeti ya mwaka ya Jumuiya ya Watumia Maji.
iv. Kuandaa taarifa zote za fedha na kuziwasilisha kwa Msimamizi wa Jumuiya.
v. Kufanya malipo baada ya kuidhinishwa na Msimamizi wa Jumuiya na Meneja
wa RUWASA wilaya
vi. Kutunza Vitabu vya fedha, hati za malipo na ankara zote za uthibitisho wa
mapato na matumizi ya fedha ya shughuli husika.
vii. Kupeleka fedha zote benki za makusanyo ya Ankara za Maji kabla ya
Matumizi.
viii., Kushauriana na Msimamizi wa Jumuiya katika masuala yanayohusu fedha
katika kutekeleza shuguli za mradi.
MSHAHARA:

Kazi hii ni ya Mkataba na Mshahara utalipwa kutokana na Mapato/
Makusanyo ya Mauzo ya Maji kwa mradi husika chini ya Usimamizi
wa Bodi ya Maji ya Mradi wa Maji katika Kijiji husika.

MAMBO YA MSINGI YA KUZINGATIWA:

1) Maombi yote yaambatishwe na CV(Maelezo Binafsi), Vivuli vya Vyeti vya
Masomo/ Mafunzo na Vyeti vya kuzaliwa.

2) Muda wa kuleta maombi haya ni ndani ya siku 14 kuanzia tarehe
1/10/2020 ya Tangazo hili, siku ya mwisho kupokea maombi haya ni
tarehe 14/10/2020, saa 9:30 Alasiri.

3) Waombaji wote waweke namba zao za simu na anuani za barua pepe (e-
mail kwa walionazo) kwenye barua za maombi, majibu yatatolewa kwa njia
ya simu au barua pepe kwa wote watakaoitwa kwenye usaili.

4) Waombaji waweke picha moja ya rangi (Passport size) iliyopigwa hivi
karibuni katika barua zao za maombi.

Barua zote za maombi ziandikwe kwa Mkono na ziwasilishwe kwa anuani:-

MENEJA RUWASA,

S.L.P 1229,

CHAMWINO,

DODOMA.

Au barua nepe:chamwinodm@ruwasa. ao.tz



TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:
MENEJA WA RUWASA WILAYA YA CHAMWINO KWA NIABA YA JUMUIYA ZA
WATUMIA MAJI NGAZI YA JAMII.




