



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO



24/04/2022


## KUSITISHWA USAILI WA NAFASI YA KAZI YA MTENDAJI WA KIJIJI II (NAFASI 2)

Ninawataarifu waombaji wote walioomba nafasi ya kazi ya **Mtendaji wa Kijiji II (Nafasi 2)** zilizotangazwa kupitia tangazo la tarehe **09/03/2023** kuwa usaili uliotarajiwa kufanyika tarehe **29/04/2023 (Usaili wa Mchujo)** na tarehe **30/04/2023 (Usaili wa mahojiano ya ana kwa ana)** **UMESITISHWA** mpaka hapo mtakapotangaziwa tena.

Ofisi inaomba radhi kwa usumbufu wowote uliojitokeza.

Asante

MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO  
S. L. P. 1126  
DODOMA

  
Dkt. Semistatus H. Mashimba,  
MKURUGENZI MTENDAJI (W),  
CHAMWINO.