



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO



20/08/2024

## TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Halmashauri ya Wilaya Chamwino inapenda kuwataarifu waombaji wa nafasi za kazi ya Mtendaji wa Kijiji III waliofanya usaili tarehe 08-09 Julai, 2024 na kufikisha alama za ufaulu kuwa waliwekwa kwenye kanzidata na sasa wanaitwa kazini kujaza nafasi kumi (10) za kuajiri Watendaji wa Kijiji daraja la III kwa kibali chenye Kumb. Na. FA. 97/288/01/09 cha tarehe 25-06-2024.

Orodha ya Majina ya wanaoitwa kazini ni kama inavyoonekana katika Tangazo hili. Aidha mnatakiwa kuripoti ofisi za Halmashauri ya Wilaya Chamwino (Makao Makuu) kabla au ifikapo tarehe 26 Agosti, 2024 ukiwa na vyeti halisi vilivyotumika kwenye usaili.

Ambao majina yao hayajaonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi kutokana idadi ya nafasi hitajika kwa sasa.

NA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1	AMINA JUMA ISSA
2	EMMANUEL MAYALA DAUDI
3	SAKINA HAMISI MIRAJ
4	BERNADETHA JOSEPHAT MJEMA
5	SIMONI GEORGE AINEA
6	ROBERT JONAS KAHWA
7	UMMY ABDALLAH MOHAMED
8	NELSON EDWARD TARIMO
9	DANIEL JOSEPH MAKONDO
10	MIANO EDWARD JOSEPH

Dist-DISTRICT EXECUTIVE DIRECTOR  
CHAMWINO DISTRICT COUNCIL  
P. O. Box 1124  
DODOMA

*Prudence Kaaya-Ching'ole,*  
kny: Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri